Make your own free website on Tripod.com

Formenn Sjálfstæðisflokksins

Jón Þorláksson , formaður 25.5.1929 - 2.10.1934

Ólafur Thors , formaður 2.10.1934 - 22.10.1961

Bjarni Benediktsson , formaður 22.10.1961 - 10.7 1970

Jóhann Hafstein,formaður 10.7.1970 - 12.10.1973

Geir Hallgrímsson , formaður 12.10.1973 - 6.11.1983

Þorsteinn Pálsson , formaður 6.11.1983 - 10.3.1991

Davíð Oddsson , formaður 10.3.1991 -